Kichwa cha neno la leo, Dr Livingston eti kama jambo fulani ni la muhimu sana, ni vizuri kulikazia kwa kulitaja mara ya pili. Kitu muhimu sana kwako na kwangu na kwa mtu yeyote anayemwamini Yesu. Hujambo, mimi ni Bendimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Musa tayari amepitia mengi kwa kuongoza Israeli kutoka utumwani Misri. Kwanza, Farao alituma jeshi lake kuwafuata, alafu Waisraeli walimteta na kumnung'unikia. Kulikuwa na changamoto kuhusu chakula na maji, yaani kila wakati kulitokea shida. Tulisimulia habari hiyo jana, lakini kama ulinisikiliza, najiuliza kweli, ulinipata kwa tahadhari. Ninairudia dua ya Musa aliyomwomba Mungu kwenye kitabu cha Kutoka sura ya 33 aya ya kumi na tatu hadi kumi na sita anasema hivi: basi sasa, nakuomba, ikiwa nimepata neema mbele zako, unionyeshe njia zako, nipate kukujua, ili nipate neema mbele zako, kuwakumbuka ya kuwa taifa hilo ndilo watu wako. Akasema, uso wangu unakwenda pamoja nawe, nami nitakupa raha. Naye akamwambia, uso wako usipokwenda pamoja nami, usituchukue kutoka hapa. Kwa maana itajulikanaje kuwa nimepata neema mbele zako mimi na watu wako sio kwa sababu unakwenda pamoja nasi? hata mimi na watu wako tutengwe na watu wote walio juu ya uso wa nchi. Musa hakutaka kwenda mbele bila Mungu. Mishonari maarufu wa karne ya 19 Dr Livingstone aliomba hivi: Mungu, unitume popote pale, ila uende nami pia. Kata mahusiano yote mngoni mwangu, kasoro yale yanayoambatanisha moyo wangu na wako. Hata uwe na safari gani usiende peke yako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo. <muchos>