Kichwa cha neno la leo, kuamini bila kusitasita. Je, umewahi kuchoshwa na mtu fulani au mtu ambaye mmekuwa marafiki kwa muda? hau jambo, mimi ni Beni Damet na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nadhani sisi sote tuna marafiki kama hawa. Basi sitamwalika tena kwetu. Au mwanamke yule aliyekuwa rafiki yako miaka mingi, lakini anazidi kukusumbua, imefika mahala unamtenga ukisema, kweli hanifai tena. Sasa Tunawezaje kufikia maamuzi kama hayo? Inawezekanaje kumtupa kama takataka mahusiano ambayo yalikuwa muhimu kwetu? Labda maneno yangu yamekuumiza leo, au nimetoonyesha jeraha, lakini inawezekana jeraha litakuwa limepata tiba leo hii. Labda andiko hili linaweza kuwa neno la kukufaa leo. Wakorinto wa kwanza sura kumi na tatu mstari wa saba inasema hivi: upendo huvumilia yote, huamini yote, hutumaini yote, hustahimili yote hata mimi na wewe tuliwahi kusumbua watu wengine wanaotuzunguka pia. Tuliwahi kuchukiza wenzetu wakati tulipokuwa tunapita vipindi vigumu, si kweli? Lakini bado wale watu waliendelea kutujali. Upendo huvumilia yote, huamini yote, hutumaini yote, hustahimili yote. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.