Kichwa cha neno la leo: timiza ahadi zako. Wengi wetu tunapenda kuamini watu wengine. Je, ni kila mtu anaaminika? Tunaweza kumtegemea? Haujambo, mimi ni Ben Dimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Uhusiano wa mmoja na mwingine huwa inatokea mara kwa mara katika ulimwengu wote, kwa kutumia maneno, kwa maandishi. Hata mwili wenyewe wa mwanadamu unaweza kuashiria hisia zake za ndani. Je, wewe ni mtu unayetimiza ahadi yako? Je, wewe ni mtu ambaye ahadi zako zinaaminika? Yesu ni mtaalamu wa kurahisisha mambo kwa maneno machache yenye maana. Mateo sura ya tano na thelathini na saba inasema hivi: bali maneno yenu yawe ndio ndio, sio sio, kwa kuwa yazidiwa hayo yatoka kwa yule mwovu. Ni rahisi, si kweli? Maneno yako yawe ndio ndio, sio, sio. ina maana Inatakiwa uwe mwanaume au mwanamke anayeaminika. Usiweke makona mengi kwenye maneno yako, toa wazi nia yako na weka bayana ahadi zako. Ni kweli, kuna tofauti ndogo katika namna ya maneno kufuatana na utamaduni mbalimbali. Mfano, mtu kutoa kusudi lake kwenye utamaduni wa Asia ni tofauti sana na jinsi mtu wa magharibi angefanya, lakini mwisho wa siku ni rahisi tu, maneno yenu yawe ndio ndio, sio sio kwa kuwa yazidio hayo yatoka kwa ulemwofu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.