Kichwa cha neno la leo: imani yote ulionayo. Sijui kama umewahi kujisikia hivi: mimi sina imani ya kutosha ya kunipitisha katika magumu haya. Wakati unahitaji imani zaidi, ukiwa jangwani, ndipo nakuta imani imekukimbia. Hali hii inawatokea wengi, sio wewe tu. Au jambo? Mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi kama mtu aliyefaulu kupata digri mbili za heshima, naweza kukwambia kwa uhakika kwamba ni siku elfu kumi na siku sita tangu tarehe 15 Oktoba mwaka 1995 nilipomwendea Yesu na kumwomba anisamehe na kukabidhi maisha yangu miguuni kwake. Kama unavyoweza kufikiria, kumekuwa na milima na mabonde tangu nilipoamini, na kama wewe na hata mimi, kuna wakati tumejikuta mabondeni, kwenye hatari ya giza nene. Nilihisi kwamba imani yangu imetoweka. Kama nilivyosema hauko peke yako. Kumbe kulikuwa na watu wengine wanaojulikana wakiwa wamepatwa na hali hiyo, Mathayo sura ya 17 aya 19 na 20, nasema hivi: kisha wale wanafunzi wakamwendea Yesu kwa falaga, wakasema, mbona sisi hatukuweza kumtoa? Yesu akawaambia, kwa sababu ya upungufu wa imani yenu. Kwa maana amini nawaambia, mkiwa na imani kiasi cha punja haradali, mtawaambia mlima huu ondoka hapa, uende kule, nao utaondoka, wala haitakuwako neno lisilowezekana kwenu. Juzi niliona picha ya punja haradali, mbegu ndogo sana Yaani mbegu iliyojulikana wakati wa Yesu kuwa ni mbegu ndogo kuliko zote. Kalikuwa kwenye nchi ya kidole cha mtu. Picha ile ilikuwa na kichwa cha habari, inasema hivi ange inapunja haradali na sita sita kuitumia kama kiasi hicho cha imani ndicho ulichonacho basi, itakutosha kabisa kwa kila tatizo. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.