Kichwa cha neno la leo: bahati nzuri au bahati mbaya. Kila asubuhi mama yangu mzazi alipenda kusoma uaguzi wa nyota kwenye gazeti. Ni jambo ambalo huwa tunalijadili mara nyingi tunapokuwa tunakunywa chai asubuhi. Kwani kuna ubaya wote katika hilo? Haujambo, mimi ni Ben DM na ninawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na wenye afya. Kwani kuna ubaya wote kusoma mambo yahusuyo nyota? Jibu ni kwamba ni chukizo kwa Mungu kwa sababu tunatufanya tuweke imani yetu katika kitu kingine tofauti na yeye. Pia masuala ya bahati nasibu na mifumo mingine mingi ambayo inaonekana kwamba haidhuru, lakini mizizi yake imetoka kwenye imani zingine zinazovuta watu waweke tumaini lao pengine, na si kwa Mungu mwenyewe. Nebukadnezar alikuwa mfalme wa Babeli, alikuwa ametafuta waganga, wapiga ramli, watabiri. Pia alijenga sanamu kubwa ya dhahabu kwa sura yake, akilazimisha watu wote waiinamie na kuiabudu. Lakini baada ya kukutana na Danieli na rafiki zake kimiujiza maisha yake yalibadilika mno, hadi akafikia maamuzi haya kwenye Danieli sura ya 4 wa 34 na 35: hata mwisho wa siku hizo mimi Nebukadnezar nikainua macho yangu kuelekea mbinguni, fahamu zangu zikanirudia, nikamhimidi yeye aliye juu, nikamsifu na kumheshimu yeye aishie milele, kwa maana mamlaka yake ni mamlaka ya milele na ufalme wake hudumu toka kizazi na kizazi na watu wote wanaokaa duniani wamehesabiwa kuwa si kitu, naye hufanya kama atakavyo katika jeshi la mbinguni na katika hao wanaokaa duniani, wala hapana awezee kuuzuia mkono wake, wala kumuuliza unafanya nini wewe. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.