Kichwa cha neno la leo: kurudishiwa kipindi kizuri. Tunapopambana na vipindi vigumu, tunapoona maishani mwetu matokeo ya dhambi zetu, ni rahisi kufikiri kwamba Mungu anafurahia namna tunavyosumbuka, lakini hii si kweli hata kidogo. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, wazo linalotafsiriwa kutoka kwenye neno la Kijerumani Schadenfreude yaani furaha ya kuona mtu anapewa matokeo anayostahili kwa maovu aliyoyatenda. Nadhani ni kitu sisi sote tumepitia. Anastahili adhabu hiyo, si kweli? Wazo hilo kamwe halijaingia kwenye mawazo ya Mungu. Kama tulivyoona jana, hata kama ataleta matokeo ya dhambi zetu juu ya maisha yetu, moyo wake daima unatafuta ukombozi. Anataka kutukumbatia tena, anataka kutubariki tena kwa upendo wake kama vile baba mzazi mwema anavyoweza kufanya. Hili ni lengo lenyewe analokusudia kwa ajili ya watu wake, akiwaambia kupitia nabii Yoel. Ukisoma ile Yoel 2 mstari wa 25 hadi 27, inasema hivi: nami nitawarudishia hiyo miaka iliyoliwa na nzige na parare na madumadu na tunutu, jeshi langu kubwa nililotuma kati yenu, nanyi mtakula chakula tele na kushiba na kulihimidi jina la Bwana Mungu wenu aliyewatendea mambo ya ajabu, na watu wangu hawata tahayari kamwe. Nanyi mtajua ya kuwa mimi ni katikati ya Israeli na ya kuwa mimi ndimi Bwana Mungu wenu wala hakuna mwingine, na watu wangu hawata tahayari kamwe. Rafiki yangu nisikilize, ikiwa wewe kwa sababu ya dhambi zako umeenda mbali na Mungu au umejikuta kwenye hatari, basi leo Mungu anaongea na wewe kuhusu upendo wake wa ukombozi. Leo hii Mungu anakuita urudi kwake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.