Kichwa cha neno la leo, wivu wa Mungu. Hacha nikuulize, ni, ni kipi ulicho nacho ambacho kingekuia vigumu sana kuachana nacho kama Mungu angekuomba ukiache? Ni mali gani au cheo gani au tabia gani ingekuia vigumu kuiacha au jambo. Mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na Enye Afya. Kwangu mimi ni teknolojia. Tangu zamani napendezwa sana na mitambo ya teknolojia. Nilikuwa na kampuni ya teknolojia karibia kwa takribani miaka ishirini ninapenda kufanya vyombo vyangu vyote saa simu, mm, kompyuta ndogo na kubwa, vyote vifanye kazi sambamba. Napenda niboreshe uwezo wa utendaji wa kila chombo <laughs> kama Mungu angeniomba niviache vyote na kutumia kalamu na karatasi tu, kwa kweli ingeniwia hey, vigumu mno. Ngoja nikuuliza tena, ni kitu gani kingekuwia vigumu kukiacha? Kuna sababu ya kukuuliza hivyo. Sisi tunaokiri kwamba tumemwamini Yesu, sisi tunaodai kwamba tu wanafunzi wake inabidi tuchunguze vizuri kila kitu ambacho tunaweza kukitanguliza kuliko Mungu mwenyewe. Ukisoma Kutoka sura ishirini aya ya pili, aya ya tatu na aya ya tano, zinasema hivi: mimi ni Bwana Mungu wako niliyekutoa katika nchi ya Misri, katika nyumba ya utumwa. Usiwe na miungu mingine ila mimi. Usivisujudie wala kuvitumikia, kwa kuwa mimi Bwana Mungu wako ni Mungu mwenye wivu, nawapatiliza wana maovu ya baba zao, hata kizazi cha tatu na cha nne Chawani chuki yao. Kwa nini Mungu ni Mungu mwenye wivu? Ni kwa sababu anatupenda kuliko tuwezavyo kueleza. Kwa hiyo alimtuma mwanaye Yesu kufa kwa ajili yetu ili tuweze kusamehewa dhambi zetu na kujua namna anavyotupenda. Hataki tupotoshwe na lugha za dunia hii au Shetani. Mimi ni Bwana Mungu wako niliyekutoa katika nchi ya Misri, katika nyumba ya utumwa, usiwe na miungu mingine ila mimi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.