Kichwa cha neno la leo kumpinga shetani. Shetani ana shauku kubwa sana kuleta uharibifu mwoni mwako na ndani ya mawazo yako. Usidanganyike. Hujambo, mimi ni benidaimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Labda unaamini kwamba kuna mwovu duniani, Ibilisi yaani shetani. Ni wazi kabisa kwamba Yesu aliamini kwamba shetani yupo kwelikweli kweli. na kama yeye aliamini basi inanitosha. Lengo la shetani ni kukushawishi usichukue msalaba wako wala usimfuate Yesu. Anataka kukupeleka jehanamu, uishi naye pamoja na pepo wake wachafu milele na milele. Kama umewahi kushindana naye, utakuwa umeshagundua kwamba yeye ni mwerevu na mzoefu sana kwa kudanganya. Wewe na mimi tusingefanya ili tusinaswe. Yakobo 4 saba inasema hivi, basi mtiini Mungu, mpingeni shetani naye atawakimbia. Tujue kwamba kumnyenyekea Mungu na kumtii, tukiomba, tukimwendea, tukiwa na shauku moyoni na kupokea maelekezo yake moyoni, kutiwa moyo na kufahamu ukweli wake. Kama vile Bill Graham alivyosema, zaidi ya yote acha neno la Mungu likujae na kufanya upya ni yako kila siku. Wakati fikra zetu zinamlenga Kristo, shetani hakuwa na nafasi ya kutumia ujanja wake. Basi tii ni Mungu, mpingeni shetani naye atawakimbia. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.