Kichwa cha neno la leo lakini mimi ni mtu mwema. Wakati nilipoamini na kugeuka kuwa Mkristo, nilijiuliza mara kwa mara kwa nini ilimbidi Yesu kufa kwa ajili yangu. Kwa nini alipaswa kupitia mateso yale yote? Ukiangalia, mimi si mtu aliyefanya kosa la jinai. Kwa nini ateswe? Haujambo jambo, mimi ni bendmet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuna mambo ambayo tungefanya tofauti tukiangalia nyuma. Ni kweli kabisa kwamba tusingewaumiza wale ambao tumewaumiza kama tungekuwa na nafasi ya kurudia, lakini Mungu ni Mungu mtakatifu, Mungu ambaye kanuni zake hazibadiliki. Yeye amekamilika asilimia mia. Pia yeye ni Mungu mwenye haki. Mungu huyu ni Mungu wa upendo pamoja na haki, ndivyo alivyo. Njia pekee aliyokuwa nayo kwa kutupenda na kutenda yaliyo haki ilikuwa kumtuma mwanaye Yesu asulubiwe, amwage damu yake na kutoa uhai wake awezi kulipa deni la dhambi zako na zangu pia. Ufunuo moja nne na tano inasema hivi: neema na iwe kwenu na amani zitokazo kwake yeye aliyoko na aliyekuwako na atakayekuja tena, zitokazo kwa Yesu Kristo, shahidi aliye mwaminifu, mzaliwa wa kwanza wa waliokufa, na mkuu wa wafalme wa dunia, yeye atupendaye na kutuosha dhambi zetu katika damu yake. Kama vile Charles Spurgeon alivyoeleza, maadili yanaweza kukusaidia usiwe kugerezani, lakini unahitaji damu ya Kristo kukulinda usiende jehanamu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.