Kichwa cha neno la leo: ulimi wako na moyo wako. Nataka kukuuliza, unawatendeaje watu wengine, wafanyakazi wenzako, familia yako, majirani, wakati unawaangalia? Hujambo, mimi ni beni damet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Majibu yako ya maswali hayo ni muhimu sana, kwa sababu yanaonyesha yaliyomo moyoni mwako. Kwa kuwa teknolojia imepiga hatua kubwa, siku hizi ni rahisi sana kujitenga kimwili na kihisia na watu ambao tungekuwa na mahusiano nao, lakini ghafla tutajikuta gizani. Mioyo yetu itaanza kuwa migumu kwao na kuanza kuwatengenezea mambo mabaya, hatimaye yatafurika yakitoka vinywani mwetu. Uniamini, Luka sura ya sita mstari wa arobaini na tano nasema hivi: mtu mwema katika hazina njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema, na mtu mwovu katika hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu, kwa kuwa mtu kinywa chake hunena yale ya ujazayo moyo wake yale yani, tunayowaambia watu wengine yanadhihirisha yaliyomo mioyoni mwetu. Jinsi tunavyowatendea inaonyesha wazi tunavyowawazia. Ebu turuhusu yafuatayo yazame katika mioyo yetu tena. Mtu mwema katika hazina njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema, na mtu mwovu katika hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu, kwa kuwa mtu kinywa chake hunena yale ya ujazayo moyo wake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.