Kichwa cha neno la leo usifanye kosa hili. Wakati tunaangalia nyuma kwa yale yaliyopita, wewe na mimi tunaweza kukumbuka wakati tulionena maneno yaliyowaumiza watu, uongo, dhihaka na kadhalika, maneno ambayo yaliwaumiza moyoni. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni dhana yenye tafakari kwamba wewe na mimi tumeumiza watu maishani mwetu, kwamba tumeacha uharibifu pale tulipopita, kwa maneno tuliyowaambia watu wengine. Niliwahi kusikia mtu fulani akisema kwamba maneno ni kama machupa yanayobeba uwezo, na ni kweli. Yale tunayoyasema na tunayoyatamka yote mawili yanabainisha ni jinsi gani unamfikiria mtu mwingine. Madhara yaliyosababishwa na maneno yetu yanadumu maisha yote. Yakobo 3:2 nasema hivi: maana twajikwaa sisi sote pia katika mambo mengi, mtu asiyejikwaa katika kunena, huyo ni mtu mkamilifu, awezaye kuuzuia na mwili wake wote kama lijamu. Ni ajabu kabisa, mtu asiyejikwaa katika kunena, huyo ni mtu mkamilifu. Lakini kwa muda huu, jua hili: maneno yana nguvu ya kujenga au nguvu ya kubomoa. Kila neno tunalolinena wewe na mimi kwa sehemu litatenda kimoja au kingine. Uwe mwaminifu kwa yale unayotamka, na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.