Kichwa cha neno la leo: unafiki wa Wakristo. Ni lini mtu alikuambia kitu ambacho kilikuchoma kilisababisha ushtuke? Jaribu kukumbuka. Hujambo, mimi ni Beni Daimet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nina jirani yangu ambaye daima ana maoni hasi. Kila anaponiona anakuwa tayari na maneno ya kunichokoza. Utashangaa nikikwambia kwamba ninafurahi nikiweza kutoka kwetu na kuingia tena nyumbani bila kukutana naye. Ni maneno yapi wewe na mimi tunayotoa na kuwatamkia wengine? Wanatuonaje baada ya kutusikia? Ni zaidi ya yote, Mungu anawaza nini? Yakobo tatu mstari wa sita na wa hadi wa tisa inasema hivi: nao ulimi ni moto, ule ulimwengu wa uovu, ule ulimi umewekwa katikati ya viungo vyetu, nao ndio uutiao mwili wote unajisi huwasha moto mfululizo wa maumbile, nao huwasha moto wa jehanamu. Maana kila aina ya wanyama na ya ndege na ya vitambaavyo na ya vitu vilivyomo baharini vinafugika navyo vimekwisha kufugwa na wanadamu, bali ulimi hakuna wezae kuufuga, ni uovu usiotulia, umejaa sumu iletayo mauti. Kwa huo twamhimidi Mungu Baba wetu, na kwa huo twawalaani wanadamu waliofanywa kwa mfano wa Mungu. Ndivyo ilivyo, si kweli? Kwa kuvuta pumzi tu sisi ambao tunajiita Wakristo tunamhimidi Mungu, lakini kwa kuvuta pumzi tena kawalaani wanadamu Mungu aliowaumba kwa mfano wake, watu ambao anawapenda. Ulimwengu unamchukia mnafiki. Sidhani kama Mungu anapendezwa na wanafiki. Angalia sana yale unayoyasema, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.