Kichwa cha neno la leo, simama kidete. Kama tulivyoona mapema wiki hii, Yesu alisema kwamba toka kinywani mwake mtu hunena yale ya ujazayo moyo wake. Ni kweli, yale tunayowambia watu wengine, yakiwa mema au mabaya, yanadhihirisha yaliyomo moyoni mwake. Haujambo, mimi ni Beni DMT na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sisi sote tungependa kufikiri kwamba tuna moyo safi. Kila siku ya maisha yetu tunajaribiwa ili tusiwe na moyo safi. Kwa hiyo tunarudia hali ya kuwatendea visivyo na kufikia kile kiwango, au hatufikii kile kiwango tunachotakiwa kuwatendea wengine kama mungu anavyotaka. Yamkini leo ni siku ya kusimama kidete. Yakobo tatu kumi hadi kumi na mbili nasema hivi, katika kinywa kile kile hutoka baraka na laana. Ndugu zangu za, haifai mambo hayo kuwa hivyo Je, chemchem chem katika jicho moja hutoa maji matamu na maji machungu? ndugu zangu za, je, mtini waweza kuzaa zeituni au zabibu kuzaa tini? Kadhalika chemchemu haiwezi kutoa maji ya chumvi na maji matamu. Je, wewe ni chemchemu nzuri ukiwa na maji matamu au chemchemu mbaya itoao maji machungu? Je, wewe ni mtini au mzeituni? Wewe ni maji ya chumvi au maji ya kunywa? Rafiki yangu Yesu alikufa ili upate kusamehewa dhambi zako. Alifufuka tena akupe ushindi dhidi ya dhambi, ili uweze kuenenda katika upya wa uzima. Je, leo itakuwa siku yako ya kudai ushindi ule? Je, leo ni siku utakayosalimu amri na, na kuruhusu nguvu ya Roho Mtakatifu ikutakase? Je, leo ni siku utakayosimama kidete na kukata shauri la kuchagua tangu sasa hadi maisha yako yote kuishi katika ushindi wa msalaba. Utaamua nini? Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.