Mungu aonyesha pendo lake kwetu sisi. Tayari tumeshafikia siku kuu ya Ijumaa Kuu, siku mbaya kuliko zote na siku njema kuliko zote kwenye kalenda ya Kikristo. Siku mbaya kuliko zote kwa sababu ni siku Yesu aliyogongomewa misumari pale msalabani na kumwaga damu nyingi sana. Ni siku njema kuliko zote kwa sababu kupitia dhabihu yake wewe na mimi tunaweza kusamewa dhambi zetu zote. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ninatumia neno tunaweza kwa sababu inategemeana na mwitikio wetu kama tumeweka tegemeo letu ndani ya kazi Yesu aliyotutendea pale msalabani na kuishia imani yetu kwa kugeuka na kuachana na dhambi, tuna karama ya neema ya maisha mapya, uzima wa milele aliyotununulia kupitia kifo chake pale msalabani. Kama hatuweki tegemeo letu pale pale, basi hatuna uzima. Ni ujumbe wa wazi usio na makona, lakini kulikuwa na kitu kimoja kilichosababisha nisite nisitake shauri la kuamua ili nibadilishwe niwe na uhakika wa hatima yangu. Nilisita kwa sababu nilielewa kabisa a jinsi dhambi zangu zilivyo. Nilikumbuka namna nilivyoishi mpaka muda ule, nilipofikiri kwamba nisingelistahili kupata msamaha wa Mungu, simbuse karama neema ya uzima wa milele daima. Mungu alijua kwamba watu kama mimi tungehisi hivyo, ndiyo maana alihakikisha kwamba mistari hii miwili iandikwe ndani ya Biblia. Warumi sura ya tano mstari wa saba na wanane, anasema hivi: kwa kuwa ni shida mtu kufa kwa ajili ya mtu mwenye haki, lakini awezekana mtu kuthubutu kufa kwa ajili ya mtu aliyemwema. Bali Mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi, kwa kuwa Kristo alikufa kwa ajili yetu tulipokuwa tungali wenye dhambi. Yesu hakwenda msalabani kwa ajili ya dhambi zake. Sikiliza, ni kwa ajili ya dhambi zetu pia. Aliteswa na alikufa kwa ajili ya watu kama wewe na mimi. Ali alikata kabisa mizizi ya dhambi zetu, tendo linalobainisha ukubwa wa pendo lake kwa mwenye dhambi kama mimi na wewe. Ni kweli hatustahili, lakini ndilo lengo lenyewe, ni neema tu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.