Kichwa cha neno la leo amelazwa kaburini pako. Sijui kama umewahi kufikiri sana kuhusu siku iliyofuata baada ya kifo cha Yesu. Kweli ilikuwa siku ya majonzi pale, wanafunzi wake walipopigwa na dhoruba ya yale yaliyotokea. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini wanafunzi waliokuwa wanaomboleza kule kaburini, upande wa pili wa jiwe zito, palikuwa kimya sana. Humo ililazwa maiti baridi ya Yesu iliyofanana na maiti zingine msalabani pale, na ndani ya kaburi lile yeye alibeba ghadhabu ya Mungu, hasira ya haki ya Mungu juu ya dhambi za ulimwengu, yaani dhambi zako na zangu zilikuwa juu yake. Ni kwa nini? Na alikuwaje? Ni kwa sababu dhambi zetu zilistahili hukumu. Neno la Mungu ni wazi kabisa kuhusu swala hilo, mshahara wa dhambi ni mauti. Warumi 6:23 unasema hivyo, yaani haki ya Mungu isiyolegea ilidai gharama ya juu ya dhambi zetu. Halafu Yesu mwenyewe alilipa gharama kwa niaba yetu, alitookoa na ghadhabu ya Mungu. Na hapo tusidanganyike, ni ghadhabu inayotisha mno. Ukweli ni kwamba alilazwa kaburini kwa niaba yako na kwa niaba yangu. Warumi sura ya 5 mstari wa 9 nasema hivi: basi zaidi sana tukiisha kuhesabiwa haki katika damu yake, tutaokolewa na ghadhabu kwa yeye. Yeye kumwaga damu yake kumetuletea wewe na mimi baada ya kumwamini na kuamini kazi aliyoifanya kumetuletea msimamo sahihi mbele za Mungu, na msimamo huo ndani ya Kristo ndio uliotuokoa na ghadhabu ya Mungu. Rafiki yangu, alilazwa kaburini pale kwa nafasi yangu na kwa nafasi yako. Hii ni habari njema, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.