Kichwa cha neno la leo: uzima uliopatanishwa. Hii ndiyo siku tuliyoitazamia kwa shauku kubwa, siku iliyowashangaza wanafunzi siku iliyopindua historia yote ya wanadamu siku tunayoweza kupaza sauti kwa furaha kuu moyoni na kusema Kristo amefufuka. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni furaha kubwa sana kuwa na fursa hii ya kushirikiana na wewe Jumapili hii ya ufufuo, kumsherekea Kristo aliyefufuka. Katika maadhimisho yetu kuhusu Pasaka, tulisimama kwanza kwenye msalaba, ambapo tulipata sehemu moja tu ya habari njema, ukweli unaopendeza sana kwamba kwa kupitia dhabihu ya Yesu wewe na mimi tunasamehewa kwa sababu alilipa gharama yote kwa ajili yetu. Lakini hata kama habari hii ni nzuri mno, ni nusu tu ya mpango wa Mungu, kwa sababu kulingana na ukweli kwamba Yesu alishinda kaburi na kufufuka tena, tumeokolewa na uzima wake ili tuweze kuingia kwenye maisha mapya yatakayoendelea milele na milele. Warumi sura ya tano mstari wa 10 na 11, inasema hivi: kwa maana ikiwa tulipokuwa adui tulipatanishwa na Mungu kwa mauti ya mwanawake, zaidi sana baada ya kupatanishwa kuolewa katika uzima wake. Wala si hivyo tu, ila pia twajifurahisha katika Mungu kwa bwana wetu Yesu Kristo, ambaye kwa yeye sasa tumeupokea huo upatanisho. Je, umeshaona yale Mungu anayotuambia kupitia Mtume Paulo? Anatumia hoja ya kuanzia kitu kikubwa kwenda kwenye kitu kikubwa zaidi. Kama tumeokolewa kupitia kifo cha Kristo na kupatanishwa na Mungu, si zaidi sana tunaokolewa katika uzima wake? Mauti ilishindwa kumshikilia alishinda kaburi, amefufuka. Sasa uzima wa ufufuo ni wetu pia. Siku baada ya siku tunaokolewa katika uzima wake, na hii ndio hali itakayoendelea milele daima. Kristo amefufuka, na wewe pia umefufuka. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.