Channel la leo, subiri kwanza. Ni kweli kabisa, naamini na moyo na wangu wote kwamba leo Mungu amekusudia kukuweka huru na dhambi ile inayokusumbua muda mrefu, kwa sababu kazi aliyokutendea Yesu ilikuwa ya kweli na bado ni kweli. Yeye alikufanya mfu kwa asili ya zamani alikufanya hai kwa asili mpya. au jambo, mimi ni Bedi Dimet, na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa hata kama siku hizi watu mara nyingi wanakwazika ukileta dhana ya dhambi, unawezaje kuamini takataka ile? <laughs> Sindio anavyosema Mungu, yeye bado anaichukulia kwa uzito sana, hadi alimtuma mwanaye pekee ateswe afe ili atakayemwamini na kutubu dhambi zake aweze kuwekwa huru pyana. Tuliona kwamba anayemwamini Yesu anakufa kwa utu wa zamani wa dhambi ili aweze kuenenda katika upya wa uzima. Haleluya! Lakini je, ni kweli kabisa? Nataka kusema hivi, wengi kati ya watu wa Mungu bado anasumbuliwa sana na matokeo yanayotisha ya dhambi. Je, mtu anaweza kuwekwa huru kweli kweli kweli? bali na uwezo wa dhambi. Roho Mtakatifu anapotaka kusisitiza jambo fulani, analeta hoja yake kuanzia kwenye yaliyo mema kwenda kwenye yaliyo mema zaidi. Ndivyo ilivyo katika mstari wetu wa leo, Warumi sura ya sita mstari wa tano. Anasema hivi: kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake, kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufufuka kwake. Kama isingalitosha kuwa tumeunganishwa na Yesu katika mauti yake, yaani utu wetu wa kale ungekufa basi Mungu alitunganisha naye katika ufufuko wake pia. Picha ya Kristo aliyefufuka akitoka kaburini, jamani, ni picha ya maisha yako. Ni kweli kabisa, ndani ya Kristo una maisha mapya yaliyojaa uwezo wa ufufuo ule ule uliomfufua Kristo kutoka wafu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.