Kichwa cha neno la leo si mtumwa tena. Kinachonipendeza zaidi kuhusu Mungu ni kina cha shauku moyoni mwake ya kuweka huru watu kama wewe na mimi, tuwe huru kutoka kwenye nguvu za dhambi iliyotutesa miaka ya kutosha maishani mwetu. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na nenye afya. Sijui wewe, lakini mimi sitaki kuhama mada ya Pasaka. Najua kwamba sikukuu zenyewe zimeisha, lakini uwezo wa yale Mungu alio yafanya pale msalabani na kupitia kaburi lililo wazi unatakiwa uendelee kutikisa maisha yako na yangu tangu sasa hadi milele. Ndiyo maana tumechukua muda wa kutosha ndani ya neno la Mungu wiki hii iliyopita, tukishikilia uwezo huo, tuushikilie na mikono miwili na kupokea maishani mwetu pia. Sehemu ya kuona nguvu zile za Kristo aliyofufuliwa zikifanya kazi katika maisha yetu ya kila siku, ni kuelewa kwa uhakika kwamba utu wangu wa kale umesha kufa kabisa. Warumi sita sita nasema hivi, mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja naye, ili mwili wa dhambi ubatilike, tusitumikie dhambi tena. Je, unafahamu hayo kweli, kwamba utu wako wa kale ulisulubishwa pamoja na Kristo siku ileo ulipomwamini, ili mwili, yaani nguvu ya dhambi ibatilishwe? Mara nyingi tunafikiri kwamba kutii neno la Mungu ni kujinyima vitu ambavyo tunavifurahia, lakini ukweli ni kwamba inahusu kuvunja minyororo iliyotufunga na kutuweka huru na utumwa wa bwana yule katili ambaye ni dhambi. Je, unamwamini Yesu? Je, unamwamini kweli? Basi rafiki yangu maneno haya ni kwa ajili yako. Hautumikishwi tena na dhambi kama mtumwa. Kwa uwezo wa Mungu umewekwa huru ndani ya Kristo, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.