kichwa cha neno leo mamlaka ya mauti imekufa hivi umewahi kujiuliza maisha yako yangekuwaje leo kama yesu asingekutana na wewe njiani kama usingesikia sauti yake ikikuita ili akupe uhuru wake amani na kuishi naye milele haujambo mimi ni beni dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya ni maswali nimeojiuliza mara nyingi kwa sababu siku kristo aliyoonekana kwangu ilikuwa punde tu nijiue kwa kujitupa chini kutoka ghorofa ya nane ya hoteli <laughs> kama Yesu asingegusa moyo wangu muda ule ule, nadhani nisingekuwepo leo. Nadhani ningekuwa jehanamu tayari, mahali ambapo ningekaa huko milele na milele. Nilitaka kufanya hivyo kwa sababu nilikuwa nimezama kwenye matope ya dhambi, na hadi pale mtu aliyoupokea msamaha wa Mungu alipoonekana kwangu, bila dhabihu ya Kristo pale msalabani sadaka inayotupatanisha na Mungu hawezi kushinda dhambi na kuepukana na matokeo yake ambayo ni mauti ya milele. Warumi sita mstari wa saba hadi wa tisa inasema hivi: kwa kuwa yeye aliyekufa amehesabiwa haki mbali na dhambi. Lakini tukiwa tulikufa pamoja na Kristo, twamini ya kuwa tutaishi pamoja naye, tukijua kuwa Kristo akiisha kufufuka katika wafu hafi tena wala mauti haimtawali tena. Kifo kilishindwa kumshikilia na kumkandamiza na kama umemwamini Yesu, nisikilize tafadhali, ni muhimu sana, wewe pia utaishi milele mbele za uso wa Mungu. Hii ndiyo hatima yako kama umeweka tegemeo lako kwa Yesu. Rafiki yangu, ninakusihi popote pale umepofikia maishani mwako, jitupe kwenye neema na rehema za Mungu ndani ya Yesu Kristo, kwa sababu ndani yake mauti haina mamlaka juu yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.