Kichwa cha neno la leo, kuwa hai kwa ajili ya Kristo. Sijui kama nitakuwa nimekusumbua endapo nikikuuliza swali, maisha unayoishi sasa ni maisha yenye maana, umejaa furaha isiyoweza kutamkwa, au hujafikia kiwango hicho? Haujambo, mimi ni Benny Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na yenye afya. Labda utafikiri kwamba nimekutega, kwa sababu mara nyingi maisha yana changamoto zake na yamkini unakabiliana nazo leo lakini ninaweza kukwambia kwamba hata katika siku zenye giza, wakati nimesalitiwa nikaumia mno, nikatoa machozi mengi, bado kulikuwa na furaha moyoni mwangu, furaha ya Bwana. Sitamani mtu mwingine apitie hali zile, hata kwa adui zangu sitaki wazipitie. Nilikuwa mkristo mpya kabisa, yaani mchanga kiroho. Nilikuwa nimeshamkabidhi Yesu maisha yangu na kuamua kuacha dhambi maishani mwangu, kazi ambayo bado inaendelea. Warumi sura ya sita mstari wa kumi na mbili hadi wa kumi na nne unasema hivi: basi dhambi sitawale ndani ya miili yenu ipatikanayo na mauti, hata mkazitii tamaa zake, wala msiendelee kuvitoa viungo vyenu kuwa silaha za dhuruma kwa dhambi, bali jitoeni wenyewe kwa Mungu kama walio hai baada ya kufa, na viungo vyenu kwa Mungu kuwa silaha za haki kwa maana dhambi haitawatawala ninyi, kwa sababu hamwi chini ya sheria, bali chini ya neema. Kilichonitokea ni kwamba nilihamishwa kutoka mautini kuingia uzimani. Nilianza kutumia vipawa na vipaji vyangu kwa ajili yake, lakini mwanzoni nilikuwa kama mtoto mdogo tu anayeanza kutembea. Hata hivyo, ni hali ya kuwa hai kwa Mungu na inapendeza mno. Neema ya Mungu naijaze moyo wako na furaha isiyoonekana na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.