Kichwa cha neno la leo kwa ajili yetu kwenye maisha: kuna wakati inabidi umsaidie mtu japo inaweza kukugharimu sana, yaani ni kujitolea, lazima utaumia. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na nenye afya. Nadhani umewahi kufanya hivyo, hata mimi nimewahi kufanya hivyo. Bila shaka itabidi usaidie kwa jinsi hiyo tena kabla ya kumaliza maisha yetu ya hapa chini lakini fikiria kidogo ingekuwaje kama ungechukua mizigo yote ya watu wote wa duniani na kuibeba mabegani tunajua ni vigumu kuchukua mizigo ya mtu tukichukua ya wawili au watatu wakati mmoja ni mzigo mzito usiobebeka sasa ulimwengu wote mm, itawezekana kweli lakini ndivyo alivyofanya Yesu kwa ajili yako wewe na mimi pale alipokufa msalabani Wakorinto wa pili sura ya tano mstari wa ishirini na moja inasema hivi: yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya Mungu katika yeye. Msalabani pale Yesu alichukua juu yake dhambi za watu wote wanaoishi duniani, waliopo sasa na hata watakaozaliwa. Si kwamba aliteswa vibaya mno katika mwili wake tu, lakini pia alikuja amebeba dhambi za ulimwengu wote katika mwili wake kama mzigo rohoni, na katika hisia zake, ni mzigo usioelezeka. Kwa nini? Sasa alikubali, ili katika yeye wewe na mimi tuweze kuwa wenye haki mbele za Mungu, ili wakati tunaleta maisha yetu pale chini ya msalaba wake tuweze kusamehewa, ili kupitia imani yetu ndani ya Yesu, wewe na mimi tuwekwe huru, tuweze kufanywa kuwa wale Mungu aliyokusudia tuwe wakati anatuumba. Hii ndiyo habari njema ya Yesu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.