Kichwa cha neno la leo: wakati uliokubalika ndio sasa. Je, ni mara ngapi maisha yetu tumeahirisha jambo fulani, wewe na mimi, jambo ambalo lingetusaidia sana, lakini ni kama tumelizembea sana, ni kwamba kwa sababu moja au nyingine, ni kama tumelipuuza au jambo. Mimi ni Beni Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ndivyo tulivyo, si kweli? Mimi binafsi inakuwa rahisi sana kwangu kuendelea kukaa kwenye kiti changu nikifanya kazi mchana kutwa, nisifanye jambo mmoja lingelosaidia ya afya yangu, yaani kusimama mara kwa mara na kunyosha misuli. Ni kipi kwenye maisha yako? Ni jambo jema ambalo umelisogeza sogeza mara tena na tena kwa sababu ya udhuru fulani hmm? Pia kwa wengine wengi, jambo lile wanaloliahirisha ni hatari, ni dhambi za maisha yao Hasira, dawa za kulevya, chuki na kadhalika, orodha ni ndefu na vyote ni kama sumu, lakini mtu anajaribu kutafuta sababu asiishughulikie. Niko bizi sana, nitashughulikia siku nyingine. <laughs> Kwa hiyo, unaniruhusu leo niweze kukushika na kukutikisa kwa upendo wa Kristo ili uamke. Wakorinto wa pili sura ya sita mstari wa pili inasema hivi, kwa maana asema, wakati uliokubalika nalikusikia, siku ya wokovu nalikusaidia. Tazama, wakati uliokubalika ndiyo sasa. Tazama, siku ya okovu ndiyo sasa. Siku ile uliomlilia Mungu, si alikusikia? Si alikusaidia? Alikuokoa, si kweli? Lakini tangu pale dhambi lipokuotea na kuanza kutafunatafuna, unasema kwa kweli, siku moja nitakumbana na ile dhambi. Amka, tazama, wakati uliokubalika ndiyo sasa. Tazama, siku ya okovu ndiyo sasa. Usiitapanye neema ya Mungu. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.