Kichwa cha neno la leo ujumbe sisi sote tunapenda kupata habari njema muda wowote, lakini muda bora wa kupata habari njema ni pale mambo yanapokuwa hayaendi vizuri, wakati tuko bondeni badala ya kuwa kwenye kilele cha mlima. Haujambo, mimi ni bendmit na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui umefikia wapi kwenye maisha yako muda huu, lakini uwe na uhakika kwamba Mungu yeye ye anafahamu halafu kama umekwama sehemu ambayo usingependa kuendelea kuwepo pale pale, nafikiri muda huu ungekuwa muda mwafaka kwako wa kupokea habari njema. Mungu anafahamu hali hiyo, ndiyo maana aliwatangazia Israeli waliokwama Babeli kama watumwa vizazi vitatu kupitia unabii wa Isaya na kusema, Isaya 61 mstari wa kwanza roho ya Bwana Mungu ii juu yangu kwa sababu Bwana amenitia mafuta, na wahubiri wanyenyekevu wa habari wa njema, amenituma ili kuwaganga waliovunjika moyo kuwatangazia mateka uhuru wao na hawa waliofungwa habari za kufunguliwa kwao. Kumbe baada ya miaka mia saba baadaye, Yesu alipoanza huduma yake ya hadhara alichagua andiko lile lile akalisoma kwenye sinagogi kijijini kwao, kisha alijitambulisha hivi, leo hii andiko hili limetimia masikioni mwenu. Ina maana yeye mwenyewe ndiye alikuja kuleta habari njema kwa masikini kufariji waliovunjika moyo na kuwaambia wafungwa kwamba wamewekwa huru. Rafiki yangu, haijalishi uko wapi leo, haijalishi umekwama kiasi gani, haijalishi watu wa ulimwengu wanakupigia kelele kiasi gani, Yesu alikuja kwa ajili yako. Ninakusihi leo, shika na mikono yako miwili ahadi yake, usiiachilie. Yesu alikuja akuletea habari hii njema, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.