Kichwa cha neno la leo, rehema za Mungu. Mimi nina imani kubwa kwamba hatuwezi kamwe kutumia muda mwingi wa kupita kiasi kutafakari na kusimulia habari za kufufuka kwa Yesu Kristo. Ni kwa sababu tukio lile la Yesu kufufuka kutoka mautini limebadilisha kila kitu. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya cha huzuni, watu wengi wanatumia muda mchache sana kutafakari ufufuko wa Yesu, halafu wanajiuliza ni kwa nini hali ya maisha yao hayaendani na imani zao ndani ya Yesu. Kwa nini wanakatishwa tamaa? Mimi ninaelewa hali ya maisha ya kila siku. Mtu anaamka anafanya shughuli zake, na hata kama anamwamini Yesu na kufa kwake pamoja na kufufuka kwake, ni kama hayana uhusiano na mambo anayokumbana nayo mchana kutwa, siku baada ya siku kwa hiyo kama wewe husikii maunganisho kati ya imani yako na hali halisi ya maisha yako ya kila siku, basi pokea yafuatayo: Petro wa kwanza sura ya kwanza mstari wa tatu. Ahimidiwe Mungu Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye kwa rehema zake nyingi alituzaa mara ya pili, ili tupate tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake Yesu Kristo katika wafu. Kiunganishi kati ya ufufuko wa Yesu uliotokea miaka elfu mbili iliyopita na maisha haya ya kisasa yanayoenda kasi ni kwamba kupitia rehema zake ametukirimia maisha mapya. Tafadhali nisikilize, haitakiwi tuishi maisha ya kale yenye dhambi na ubinafsi, bali maisha mapya ya kujitolea, hata kuteswa, lakini pia maisha yenye utukufu, furaha, amani na uwezo pia, tupate tumaini lenye uzima kwa kufufuka kwake Yesu Kristo katika wafu. Kristo amefufuka, na wewe pia umefufuka. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.