Kichwa cha neno la leo: kuwa na mtazamo tofauti. Bado ninashangaa kuona namna watu wawili wanaweza kuchunguza issue moja, lakini mitazamo miwili tofauti kabisa. Kwa nini huwa inatokea hivyo? Inakuwaje? Haujambo jambo, mimi ni Beni Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nilihudhuria kongamano siku za hivi karibuni na kuna mwanamke aliketi karibu yangu, kumbe alikuwa na simu janja kama hii ya kwangu kabisa. Tuliziweka mezani, skrini zikiwa chini. Simu yangu ilikuwa na kava ya bluu, ila nilishangaa simu ya yule mwanamke <laughs> ilikuwa na kava angavu, lakini alikuwa amebandika picha ndogo ndogo nyingi kwa ajili ya kuifunika ile kava. Jamani, mimi nisingeweza kuivumilia kava hiyo, ingenichanganya kabisa. Simu mbili za aina moja, mali za watu wawili tofauti, wakiwa na mitazamo miwili tofauti. Maisha ndivyo yalivyo aise, lakini Haya si mapya. Matendo ya Mitume sura ya 15 mstari wa 37 hadi 39, anasema hivi: Barnaba akazimu kumchukua Yohana aliyeitwa Marko pamoja nao, bali Paulo hakuona vema kumchukua huyo aliyewaacha huko Pamfilia, asiende nao kazini. Basi palitokea mashindano baina yao, hata wakatengana. Barnaba akamchukua Marko, akatweka kwenda Kipro. Hawa mashujaa wawili ndani ya Biblia, Paulo na Barnaba, Mungu aliwatumia kutenda makuu, lakini walikuwa bado wenye dhambi kama wewe na mimi. Kule kutofautiana kwao kulisababisha mashindano kati yao. Binadamu daima, nisikiliza vizuri, daima watakuwa na mitazamo tofauti tofauti, lakini isisababishe mabishano. Tunaweza kukubali kwamba tunaweza kutofautiana, lakini ifanyike katika upendo. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.