Kichwa cha neno la leo: huu ndio uweza wako. Nilishangaa mno hivi karibuni Onga liniambia hivi, nimechoshwa kusikia namna watu wanavyosema kiwango cha hisia kimekuwa dhaifu. <laughs> Jamani, hapana! Hisia za mtu zikitumika kwa akili huwa ni uweza mkubwa. Sijui kama mwenielewa. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Angalia, sote tunatofautiana kwa mimi hata kama kiwango changu cha akili kiko sawa daima, nilikuwa ninafikiri kwamba kiwango changu cha hisia hakiko vizuri. Kumbe nimejihukumu vikali kuliko watu wanavyoniona, lakini sisi sote tuna mapungufu kwenye tabia zetu, kila mmoja wetu. Ni rahisi sana kujaribu kutoa sababu za mapungufu yetu, huki tukitania na kuleta udhuru. Ninataka kuwa muwazi kabisa, daima nilidharau kiwango cha hisia zangu ili niwe na udhuru hapo nilipojaribu kwa moyo wangu wote kuishi kama neno la Mungu linavyoniongoza. Wewe vipi? Tafakari yafuatayo, Wakolosai sura ya tatu mstari wa kumi na mbili na kumi na tatu. Nasema basi, kwa kuwa mmekuwa wateule wa Mungu watakatifu wapendwao, jifikeni moyo wa rehema, utuwema, unyenyekevu, upole uvumilivu mkichukuliana na kusameheana, mtu akiwa na sababu ya kumlaumu mwenzake, kama Bwana alivyowasamehe ninyi, vivyo na ninyi. Muda umewadia wa kuacha kutoa udhuru kwa ajili ya mapungufu yetu, kwa kuwa tu wateule wa Mungu, tukipendwa naye, watu wake watakatifu. Ukisoma mistari hiyo ya maandiko, unaona inalenga nini? Inalenga kuwa na akili katika hisia zako, kuwa na moyo wa rehema kuwa mtu mwema, mnyenyekevu, mpole, mvumilivu, si mtu mwenye hasira, bali aliye tayari kusamehe. Sasa mtu anawezaje kukua kihekima katika hisia zake? Anzia hapo hapo katika neno la Mungu, halafu acha kutoa udhuru. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.