Cha cha neno la leo kuleta faraja. Kuna wakati unaweza kujikuta kwenye shimo ndefu lenye giza, huwa inatokea maishani. Mashimo yale yanatofautiana kwa saizi, lakini ni kama marefu yenye giza. Haujambo, mimi ni Ben Diamet, na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni lini uliwahi kujikuta kwenye shimo kama hilo? Je, ilitokana na makosa yako mwenyewe, au labda ni matokeo ya mazingira yaliyokuwepo nje ya uwepo wako? Haijalishi imesababishwa na nini, bado shimo ndefu lenye giza ni sehemu ya kutisha. Halafu watu wenye nia njema wanakuja na kukuhubiri hata kukulaumu kana kwamba ingesaidia lolote. Lakini Mungu anapoona kwamba mmoja wa watoto wake ameangukia shimoni, kwa kweli yeye, yeah, anatumia njia tofauti kabisa. Wafalme wa Kwanza sura 19 mstari wa tano na wa sita sema hivi naye, na Eliya akajinyosha akalala chini ya mretemu, na tazama malaika akamgusa akamwambia, inuka ule. Akatazama, kumbe pana mkate umeokwa juu ya makaa na gudulia la maji kichwani pake, akala akanywa, akajinyosha tena. Kama vile mtu fulani alivyosema, Eliya alipokuwa anakatishwa tamaa mno, Mungu hakutuma malaika kumhubiria kumwambia azidi kuomba, wala hakumhukumu kwa sababu ya hali yake, bali alimtuma malaika amfariji pale alipopumzika. Tukijaribu kuwaelewa wanaotuzunguka, tutagundua kwamba baadhi ya wale wanaumia au wale wanaopata hasara wanahitaji faraja tu. Halafu siku za karibuni, malaika atakayetumwa kwao si mwingine yamkini, atakuwa wewe au mimi. Kuna watu wanahitaji kufarijiwa. Basi na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.