Kichwa cha neno la leo, kumpendeza Mungu. Labda wewe ni mtu anayetaka kumpendeza Mungu, lakini nadhani umeshagundua hili si jambo rahisi kila wakati. Kwa hiyo mtu atafanyeje ili aweke msingi imara ya kufaulu na kuishi maisha yanayompendeza Mungu kwelikweli au kweli? Jambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mara nyingi tabia yetu mbaya, dhambi zetu zinatutenganisha na hali halisi ya mambo ukianguka ndani ya mtego ule ule tena, inaonekana kwamba ni wewe peke yako. Tuwe na maono siku ya leo, si wewe tu peke yako. Hayo yanamtokea kila mtu anayekusudia kumfuata Yesu. Yalimtokea na Mtume Paulo, aliandika hivi: maana sijui nifanyalo, kwa sababu lile nilipendalo silitendi, lile niichukialo ndilo ninalolitenda. Kwenye Warumi saba kumi na tano. Swali lilopo, je, tutafanyeje kubadili hali hiyo? Tunawezaje kuacha kutenda uovu tunaochukia na kuanza kutenda mema tuyapendayo kweli? Lazima tuanze ndani kabisa, kwenye kiini cha mioyo yetu. Zaburi ya 19:14 inasema hivi: maneno ya kinywa changu na mawazo ya moyo wangu yapate kibali mbele zako e hey, Bwana. Mambo unayowatafakari ndiyo hatimaye utakayotamka na kutenda. Kwa mstari huu, mtunga zaburi anaonyesha shauku kubwa aliyokuwa nayo kwa Mungu, kwamba mawazo yake na maneno yake yampendeze Bwana wake ambaye ni mwamba wake na mkombozi wake. Je, ni mara ngapi unaomba dua kama hiyo? Ni mara ngapi unamwendea Mungu na kumwomba kwa nguvu zako zote kwamba maneno yako na mawazo yako yapate kibali mbele zake, okay? maneno ya kinywa changu na mawazo wangu, ya moyo wangu yapate kibali mbele zako owe Bwana. Umkaribishe Mungu akusaidie kuishi maisha ya utauwa, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.