Kichwa cha neno la leo: kutii sheria ya Kristo. Hebu tuseme kwamba moyoni mwako kwa kweli kuna shauku ya kutenda jambo jema, unataka kufanya yale Mungu anakuagiza ufanye, lakini kama tulivyoona jana, mara nyingi ni vigumu, si kweli? Haujambo, mimi ni Ben Demet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Si rahisi, kuna siku ni kama haiwezekani kabisa. Ndio hali halisi ya mambo unatoka nyumbani asubuhi kila siku ukiwa na nia njema lakini unakutana na mtu fulani au tukio fulani au unakwazika tena tena palepale kama ulivyofanya jana na juzi na siku zilizopita lakini mungu nitaka kutenda mema lakini yule mkorofu alikuja na kunichokoza kwa hiyo nilimfokea kabisa ndivyo inavyoenda huwa inatutokea sisi sote kutoka kwenye mazingira tofauti tofauti kwa hiyo leo hii inabidi tupige hatua nzuri, tuwe na kipaumbele kwa kufanya lililo jema. Wagalatia 6:2 inasema hivi: mchukuliane mizigo na kuitimiza hiyo sheria ya Kristo. Kwa kweli ni andiko lenye nguvu. Wakorofi wale, wanaotusumbua kumbe, na wao wana matatizo, wamebanwa na shida zao, wanaumia, wengine wanateswa na pepo wachafu. Mara nyingi hatuelewi wanavyosumbuka. Mimi ninaamini na nina uhakika kwamba leo kupitia neno la Mungu atatupa uwezo wa kuwatendea tofauti. Badala ya kuwachukia, tunaweza kuwasaidia wakati wa shida. Hebu tulia na kutafakari hayo kwa muda wa kutosha. Tukiamua kuwapenda badala ya kuwafokea, kumbe tutakuwa tunaitimiza sheria ya Kristo, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.