Kichwa cha neno la leo, tutiane moyo. Bila shaka, umewahi kukatishwa tamaa, halafu unakuta mtu akikwambia neno la kukutia moyo, na mara moja unakuta amekuinua na kukubadilisha hali yako ya siku ile, au hata kubadilisha maisha yako. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa hiyo tujaribu kufikiria kwamba kama leo au kesho wewe na mimi tungekuwa mtu yule anayemtia moyo mwingine kwa sababu kama tunajiita wa Kristo, kama tunamwamini Yesu, basi Roho Mtakatifu ana shauku kubwa ya kutujaza tele furaha hata kufurika. Halafu hayo mafuriko yataweza kuwaletea uzima wengine wengi wanaotuzunguka, wale wanaumia na kuwa na kiu moyoni. Ni kweli, mara nyingi hatujisikii kama tuna furaha ya kutosha, lakini sikiliza maneno yafuatayo, Waefeso sura ya tano mstari wa kumi na tisa na ishirini mkisemezana kwa zaburi na tenzi za nyimbo za rohoni huku mkiimba na kumshangilia Bwana mioyoni mwenu, na kumshukuru Mungu Baba siku zote kwa mambo yote katika jina lake Bwana wetu Yesu Kristo. Nyimbo na muziki ni kipawa kizuri sana kitokacho kwa Mungu. Nyimbo za redioni au kwenye mtandao, mtu anaweza kusikiliza tenzi na nyimbo zenye nguvu tena. Mungu hajali kama hauna sauti nzuri ya uimbaji kama wengine, bado anapenda kusikia unamwimbia sifa zake. Anafurahi sana wakati unatengeneza wimbo moyoni. Anapendezwa sana ukimshukuru kwa kila jambo katika jina la Kristo. Ukifikia hapo basi, hutaweza kujizuia, mafuriko ya furaha yatakutoka na kuatia moyo wahitaji wa wahitaji wanaokuzunguka. Imba na kumshangilia Bwana mioyoni mwenu. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.