Chua chanelo leo. Amani ya Mungu. Tangu mwanzo fadhaa imekuwa ugonjwa msugu ambao umenyang'anya uzima wa watu mamilioni. Halafu katika ulimwengu wetu wa kisasa, kasi ya teknolojia na mtandao imesababisha watu kufadhaika na kusumbuka zaidi, ikiongeza madhara katika binadamu. Haujambo, mimi ni Benny Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki chanelo safi na enye afya. Kwa hiyo niambie, ni kipi ambacho kinakufadhaisha sasa hivi? Ni kipi kinachokutafuna kwa ndani kikikuhangaisha na kukukosesha usingizi? Ni kweli hatuna budi kukutana na mawimbi maishani, pia ni kawaida mwanadamu kuwa na mwitikio wa kufadhaika akiwa shidani. Lakini kwa yule aliyeweka tumaini lake kwa Yesu, hakuna sababu ya kuendelea kuishi daima katika hali ya mafadhaiko. Akiwa gerezani akisubiri hukumu ya kifo, Mtume Paulo aliandika hivi kwenye Wafilipi sura ya 4 mstari wa 6 na wa 7: msijisumbue kwa neno lolote, bali katika kila neno kwa kusaali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu nazijulikane na Mungu, na amani ya Mungu ipitayo akili zote itawahifadhi mioyo yenu na nia zenu katika Kristo Yesu. Tusijisumbue kwa neno gani? Hamna, tusijisumbue kwa neno lolote hasa. Mtu atawezaje kushika amani ya Mungu katika kipindi kigumu? Ni kwa njia ya kusali katika mazingira yoyote, ukimwaga nafsi yako mbele zake, si kwa manunguniko bali kwa kushukuru, ukimwambia Mungu mawazo yake na haja zake pia. Hii ni sehemu inayonigusa zaidi, ni kwamba tukifuata ushauri huu, basi amani ya Mungu, amani ipitayo akili za wanadamu, amani isiyotazamiwa katika mazingira yetu magumu, si kwamba itajaza mioyo yetu tu, bali italinda mioyo yetu pia, ili mtu yoyote akiwemo shetani asiweze kutunyang'anya amani tuliyopewa na Mungu kwa nguvu ya Roho Mtakatifu. Rafiki yangu nisikilize vizuri, hii ni ahadi ya Mungu kwako leo. Tena ni ahadi inayoaminika kabisa, iliyofanya kazi kwa watu wasiohesabika. Leo amani hii ipitayo akili inaweza kuwa yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.