cho cha neno la leo unifumbue macho yangu. Tuna tabia kutafuta maajabu maishani mwetu, mambo ambayo yanaweza kutubariki, lakini kuna wakati yale mema yanaweza kutupotosha. Haujambo, mimi ni Beny Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni nani kati yetu hajawahi kutazamia mambo mema katika maisha yake? Labda ulitamani kuwa na nyumba kubwa zaidi, gari nzuri zaidi, au likizo ambayo ingekupumzisha kwelikweli, au kutaka kuwa na mwenza anayefaa kufunga naye ndoa, au kama umeshaoa au kuolewa, kuwa na ndoa iliyo bora. Kwa hiyo tunaanza kutafuta mambo hayo, huku tukijitahidi sana kuyapata kwa nguvu zetu zote, lakini hatimaye tunagundua kwamba hayaridhishi kama mtu alivyotazamia. Je, maajabu ya kweli yanapatikana wapi? Zaburi 119 mstari 17 na 18. Nasema hivi: umtendee mtumishi wako ukarimu, nipate kuishi nami na nitalitii neno lako. Unifumbue macho yangu, ni yatazame maajabu yatokayo katika sheria yako. Hii ni dua nzuri sana, yani ni jambo jema kabisa la kumwomba Mungu atukirimie, atusaidie kutii neno lake, atufumbue macho yetu na kuona. Kuona nini? Sasa, maajabu yatokayo kwenye sheria yake. Acha nikwambie, tunapotanguliza dua kama hiyo kabla hatujafungua biblia zetu, maajabu yanaanza kutokea. Roho Mtakatifu analeta hekima yake na upendo wake ndani ya maisha yetu, anatubariki na kutusaidia kugundua maajabu pale pale kupitia neno lake, hekima na utambuzi kuhusu sisi wenyewe kwanza, kuhusu wengine, kuhusu mahusiano tuliyo nayo, kuhusu namna tunavyotembea na Mungu, na hayo yote yatatunisha maisha yetu kuliko tuwezavyo kukadiria. Unifumbue macho yangu, ni yatazame maajabu yatokayo katika sheria yako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.