Kichwa cha neno la leo ukitenda mema. Tunaishi kwenye ulimwengu ambao yale tuliyokuwa tunayajua kwamba ni maovu kama uroho, tamaa, uzinzi na kadhalika, sasa yanaitwa mazuri tena, anapongezwa. Ole kwa atakayejaribu kusimama kinyume cha mtazamo huo. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni hali ambayo kusema wazi, ninaelewa vizuri sana, kwa kuwa mimi mwenyewe nilikuwa mmoja mwenye wao kwa sababu kabla sijab, sijabadilika kuwa Mkristo nilikubali kwamba yale Mungu anayoyasema kuwa mema ni mema kabisa, na yale anayoyasema kuwa maovu ni maovu kabisa. Nilikuwazika mno kwa wale Wakristo waliojifanya kuwa bora kuliko watu wengine. Wakati ule, hata kama singaliweza kueleza kwa kutumia maneno haya, uadilifu wao ulichoma dhamiri yangu, kwa sababu ndani kabisa niligundua kwamba dhambi zangu zilikuwa mbaya mno, maovu yangu yalikuwa maovu kweli, lakini sikutaka kuziacha. Kwa hiyo niliwaudhi wa Kristo niliofahamiana nao. Hii ilikuwa matokeo: mtu akisimama kinyume cha uonevu, mtu akikataa kucheka na kwa utani mchafu, mtu akikataa kusema uongo, au mtu akikataa kukubali uasherati unaoletwa siku hizi kama biashara, basi ulimwengu utamkataa kabisa. Kwa hiyo jibu linapatikana wapi? Je, tuache kutenda mema? Kwa sababu ndiyo mapenzi ya Mungu kwamba kwa kutenda mema mzibe vinywa vya ujinga vya watu wapumbavu, hatimaye wema utabadilika. Wema wako dhidi ya uovu na gharama utakaolipa kwa msimamo wako vitatikisa wengi kuliko unavyofikiria. Wema wa wale wa Kristo niliyokuwa ninawatesa zamani, unyenyekevu wao, jinsi walivyonipokea na kunisamehe, vyote viliunganika pamoja kwa kunivuta ni mwamini Yesu. Kwa vyovyote, tenda mema, kwa sababu ndiyo mapenzi ya Mungu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.