Kichwa cha neno la leo: maombi yangu kwa ajili yako leo. Ninataka kushirikisha jambo linalolionea shauku kubwa, jambo linalonipa motisha, linalonisukuma kufanya ninachokifanya. Ni hili: kutaka kuona unavyokuwa kwa kuwa mtu mzima kwenye mahusiano yako na Yesu, mahusiano yanayokupendeza, mahusiano yanayopendeza na wenye nguvu. Haujambo? Mimi ni Beny Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mtume Paulo aliandika karibu nusu ya vitabu vya Agano Jipya. Vitabu vile vinatujia leo kwa mfumo wa barua zinazoandikwa makanisani. Mtume Paulo aliandika karibu nusu ya vitabu vya Agano Jipya. Vitabu vile vinatujia leo kwa mfumo wa barua zilizoandikiwa makanisa mbalimbali, mengine yalianzishwa na yeye mwenyewe na wahudumu wenzake wa, halafu ndani ya nyaraka zile, hata kama ilibidi mara kwa mara kuwakaripia mfano kwa Wakorinto na kwa Wagalatia, moyo wake wa uchungaji bado ni dhahiri. Huwezi kukosa kuuona ukizisoma. Na mimi pia nina nia hiyo hiyo kwa ajili yako na wengine wote wasiohesabika wanaosikiliza kipindi hiki cha neno safi na lenye afya au kukisoma au kukiangalia kwenye televisheni kwa hiyo wakati nasoma maneno paulo aliyowaandikia kanisa la kolosai kweli niliguswa sana moyoni wakolosai sura ya kwanza mstari wa tisa hadi wa kumi na moja kwa sababu hiyo sisi nasi tangu siku hile tuliposikia hatuachi kufanya maombi na dua kwa ajili yenu, ili mjazwe maarifa ya mapenzi yake katika hekima yote na ufahamu wa rohoni, mwenende kama ulivyo wajibu wenu kwa Bwana, mkimpendeza kabisa, mkizaa matunda kwa kila kazi njema na kuzidi katika maarifa ya Mungu, mkiwezeshwa kwa uwezo wote kwa kadri ya nguvu ya utukufu wake, mpate kuwa na saburi ya kila namna na uvumilivu pamoja na furaha, tunapoendelea kutembea pamoja kwenye vipindi hivi kila siku. Basi hayo ndiyo maombi yangu kwa ajili yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.