Kichwa cha neno la leo: mwisho wa dunia. Siku moja, mambo yote tunayoyathamini duniani, mahusiano yetu, mali zetu na hata sifa tulizonazo, vyote vitapita. Yaani yale yote tunayoyafanya kama kipaumbele hayatakuwa na maana tena. Haujambo jambo, mimi ni Ben Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni dhana inayomfanya mtu kutafakari, hasa katika ulimwengu huu unaotuahidi mambo mengi. Si vibaya kuweka kipaumbele kwa familia yako pamoja na shughuli zako na mengine mema, lakini siku moja yote atatoweka. Sasa tunajikuta tunaishi katika uchaguzi mwingi mno unaoleta hatari ya kutuzubaisha tusilenge mambo muhimu zaidi, yaani ukweli wa uwepo wa Mungu mwenyewe. Je, utaniruhusu nikuulize Unazidi kulenga muda huu wa sasa na mambo yatakayopita kuliko kumlenga Mungu wetu aliyemtuma Yesu afe ili awekwe huru ili uwekwe huru na hayo yote na kufufuka tena akuletee maisha mapya ya uzima wa milele. Nilikuwa ninauliza tu kwa sababu Yohana wa Kwanza sura ya pili mstari 17 inasema, na dunia inapita pamoja na tamaa zake, bali yeye afanyaye mapenzi ya Mungu adumu hata milele. Maisha yetu ya hapa duniani ni kama chembe ya mchanga katika ulimwengu mzima, kwa sababu maisha tutakaoishi itaendelea upande wa pili wa kaburi na kuendelea milele daima. Maisha hayo hayatakuwa na mwisho. Maisha hayo mtu ataishi ama mbele za Mungu ama katika mateso akitengwa naye milele. Na dunia inapita pamoja na tamaa zake, bali yeye afanyaye mapenzi ya Mungu adumu hata milele. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.