Kichwa cha neno la leo, kumpendeza Mungu. Tumaini yetu tulionalo sirini ni kwamba tukimfuata Yesu tukimtii, basi atatubariki atatupa afya njema, mali na hekima. Hilo ni tumaini. Haujambo, mimi ni Beni Damet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, lakini kwenye kini cha moyo kwamba yawezekana haitakuwa kama tulivyotazamia, kwamba hata hivyo mabaya yatatupata na jitihada zetu katika kumfuata Yesu zitakuwa kazi bure. Yaani, kumfuata Yesu ni kujihatarisha na hasa kutazamia thawabu kutoka kwake. Lakini wewe na mimi tunajua kwamba mabaya huwa yanatokea. Kuna wengine kama vile Yohana Mbatizaji walipata mateso makubwa hata kama walitenda mema siku zote. Mathayo sura ya 14 mstari wa sita mpaka wa kumi nasema hivi: hata ilipofika sikukuu ya kuzaliwa kwake Herode, binti Herodia alicheza mbele ya watu akampendeza Herode, hata akaahidi kwa kiapo ya kwamba atampa lolote atakaloliomba. Naye huku akichochewa na mamaye akasema, nipe hapa katika kombe kichwa cha Yohana Mbatizaji. Naye mfalme akasikitika, lakini kwa ajili ya viapo vyake na kwa ajili ya wale walioketi chakulani pamoja naye, akaamuru apewe, akatuma mtu akamkata kichwa Yohana mlegerezani. Yohana Mbatizaji alimtii Mungu kabisa, lakini bado Mungu aliruhusu akatwe kichwa. Kwa hiyo jibu linapatikana wapi? Jibu halitapatikana kwenye mapambano ya dunia hii, hapana. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.