Leo kitu kinachovutia Yesu akitamka, ni bora tumsikilize vizuri, wewe na mimi, kwa sababu maneno yake yamejaa maana na uwezo. Sasa maneno machache ninayotaka kukushirikisha kwayo siku ya leo ndivyo alivyo. Haujambo, mimi ni Bendimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na Vinyeafya. Sijui kama una mahusiano gani na Yesu leo. Labda unaamini kwamba yeye ni mwana wa Mungu aliyekufa na kulipa deni la dhambi zako, au labda huamini. Pengine uliwahi kumwamini, lakini kwa sasa unaendelea na maisha kama kawaida. Au labda wewe unajihesabu kuwa mmoja wa wanafunzi wake waliodhamiria wa kumtumikia. Mimi siwezi kujua, lakini wewe unajua, na ni hakika kwamba Yesu anajua. Samani nilisau, kuna wengine wanafahamu mahali ulipo, ni shetani mwenyewe anayetaka kupotosha na kupeleka mbali na Yesu kwa kutumia uongo, si wa kutumia uongo wa moja kwa moja, kitu ambacho utagundua haraka, bali ni kwa hila akitumia kweli nusu. Anakwambia, sunaona wewe si mtu mbaya we oh, unaishi maisha mazuri, hakuna sababu ya kuwa mlokole jamani, endelea kuwa kama kawaida na utakuwa salama tu. Katika dua yake ya mwisho kabla hajasulubiwa Yesu alikusudia kuwaombea watu kama wewe na mimi kwenye Yohana 17:17 akasema, uwatakase kwa ile kweli, neno lako ndiyo kweli. Kweli yote na kweli peke yake, yani mafundisho ya Mungu, neno la Mungu. Na ukweli ni kwamba neno lake lilikusudiwa litubadilishe. Neno lake lilikusudiwa kubadilisha dira ya maisha yetu na mwelekeo wetu. Neno lake lilikusudiwa kutuandaa, si kwa kuendelea kama kawaida bali kutuandaa kwa kutuhudumia kwa jina lake. Hili ndiyo kweli kabisa, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.