Kichwa cha neno la leo: mageuzi makubwa. Kuna wakati tunaona tabu tupo mbele yetu, lakini ni kwenye vipindi vigumu, Mungu kwa mtazamo wake huwa anaona fursa kubwa ya kutuletea mabadiliko kuliko tunavyofikiri. Au jambo mimi, ni Ben Diamond na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na linye afya. Labda inaonekana kuwa bora kuliko hali halisi ya mambo. Labda unafikiri kwamba ni, ni kama hadithi tu za kizee, na kama una mashaka hayo mimi ninakuelewa kwa sababu, kama ukiwa jangwani halafu ukaona dimbwi la maji mbele yako unaweza kufikiri ni mazingaombo. Lakini kama utamruhusu Mungu kuingilia kati, atamke neno juu ya mazingira yako ya ukame, basi mambo yako yataanza kubadilika. Zaburi ya mia moja na saba aya 35 inasema hivi, amegeuza jangwa ikawa ziwa la maji na nchi kavu ikawa chemchem za maji. Zaburi hii inahusu mambo ya ajabu Mungu amewatendea watu wake, wakiwa wamepotea wakiwa wamefungwa, wakiwa wameonewa, wakiwa na njaa na kiu, wakiwa wajinga na kumwasi Mungu na kujiletea taabu wenyewe. Ungechukua muda wa kusoma sura yote ya zaburi hii, kwa sababu katika mazingira yoyote mtu angefikiria moyo wake, Mungu amekusudia kuleta ukombozi. Moyo wake unataka kuokoa, kuweka uhuru na kufariji. Ni zaburi inayosifu uaminifu endelevu wa Mungu na upendo wake. Ni zaburi inayohusu uwezo wa Mungu kuleta matengenezo, hata ni shida au matatizo gani. Amegeuza jangwa ikawa ziwa la maji, na nchi kavu ikawa chemichemi za maji. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.