Cha neno la leo jo unywe. Je, umewahi kuamka asubuhi na kujikuta kwamba imani yako ndani ya Kristo ni kama imekauka na kuna ukame ndani yako ukitambua kwamba imani imepungua sana? Bila shaka umewahi kujisikia hivyo, hata mimi. Lakini swali lililopo ni hili: mtu atafanya nini? Haujambo, mimi ni beni dimet, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sijui wewe inakuwaje, lakini kwangu mimi kuna wakati maisha yanakuwa bize sana, mtu anachoka mno. Na mahusiano yale na Yesu yalikuwa mazuri na yenye kusisimka, lakini yakiwa makavu. Hayatakiwi kuwa hivyo, hukupanga ibadilike hivyo, lakini maisha haya huwa yana tabia ya kukunyonya hadi mahusiano yako na bwana wako yanakaushwa kabisa. Kwa vyovyote inasikika hivyo, matokeo ni kwamba furaha uliokuwa nayo inatoweka, yale ulioweza kufanya kwa jina lake hapo awali ukitumia vipawa ulivyopewa na Mungu ukihudumia watu wanaokuzunguka, sasa yanakuwia vigumu sana kuyatimiza. Lazima kitu kimoja au kingine kilegee, ndipo Yesu anakuonekania. Yohana 7 mstari wa 37 na 38 anasema hivi, hata siku ya mwisho, siku ile kubwa ya sikukuu, Yesu akasimama akapaza sauti yake akisema, mtu akiona kiu na aje kwangu anywe, aniaminie mimi kama vile maandiko yalivyonena mito ya maji yaliyo hai itatoka ndani yake. Jibu linaloweza kupatikana sehemu ile ya ukame, yaani dawa ya dawa ya kiu uliyonayo ni Yesu mwenyewe. Je, una kiu? Unywe maji ya uzima hadi pale umejaa tele roho yake kiasi cha kufurika tele, kama mto unaotoka ndani yako, kama vile mtu fulani aliwahi kusema, ukimwendea Yesu kupata maji ya kunywa, maji yale yanabadilika kuwa kama mto na kama mito kabisa. Uje kwa Yesu unywe, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.