Kichwa cha neno la leo kilicho muhimu zaidi: kupanga yaliyo kipaumbele. Sio rahisi pale unapokuwa na majukumu mengi, lazima utimize hiki na kile na kingine tena. Kwa hiyo ni pirikapirika tu. Haujambo, mimi ni Bendmet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hivi karibuni mimi na mke wangu tulihama nyumba ili tuwe karibu na wajukuu wetu. Kweli tulifurahia pale tulipohamia, lakini kama umeshawahi kuhama nyumba, unafahamu kwamba kuhama ni kazi inayochosha sana, na mambo mengi kuchambua vitu, kufunga mizigo, kuhakikisha malipo ya umeme huko mnakotoka na mnakoenda pia, kubadilisha anwani, kufahamisha walengwa. Hayo yote bado ni kabla ya kuhama. Halafu kuna kuhama na kufunga mizigo na kuamua kipi kiwekwe wapi. Jamani, ni kazi ya wiki mbili, inachosha mno kimwili na kimawazo pia. Katikati ya zoezi lile, niligundua kwamba kwa kusongwa hivyo tulianza kukosa uvumilivu, tukitumia sauti kali na kushindwa kuchukuliana kwa jinsi siyo ya kawaida. Subiri kwanza, niliwaza, hii siyo sahihi. Na ni kweli haikuwa sahihi. Kusongwa na mambo mengi sio kibali cha kukosa adabu. Wakolosai sura ya tatu mstari kumi na nne nasema hivi: zaidi ya hayo yote jivikeni upendo na ndiyo kifungo cha ukamilifu. Wakati mnahangaika na kusongwa hivyo, inabidi usimame kwanza na kutulia na kuvuta pumzi, kama tulivyofanya sisi wakati wa kuhama, ili mgundue upya kwamba kilicho muhimu zaidi katika maisha yetu mapya ni kupendana. Tuko pamoja, hicho ndicho cha muhimu zaidi, kwa sababu upendo ndiyo kifungo cha ukamilifu. Haijalishi una majukumu kiasi gani, haijalishi umesongwa vipi, kumbuka hili, kilicho muhimu kuliko vyote ni upendo. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.