Kichwa cha neno la leo: kama mfu lakini Mungu. Kuna wakati Mungu anatupeleka mahali pasipowezekana, tukawe pale kwa kipindi fulani, katika hali ya imani hatarishi. Sasa mtu atastahimili mpaka lini? Ni lini itampasa kuamka na kukabiliana na, na hali halisi ya mambo? Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi ninyafya. Mtu yoyote aliyeanza safari ya imani basi atakuwa ameshawahi kujiuliza, kweli Mungu yuko pamoja nami kwenye safari hii, au nilibuni mimi mwenyewe kwenye fikira zangu tu? Hiki ni kitendawili cha imani. Angalia mfano wa Ibrahimu na Sara, hawakuweza kuzaa watoto. Mungu alipowaahidi kuwa na mtoto, tayari walikuwa wameshapitwa na wakati, yani wazee. Waebrania sura ya 11 mstari wa 11 na 12 nasema hivi kwa imani, hata Sara mwenyewe alipokea uwezo wa kuwa na mimba alipokuwa amepita wakati wake, kwa kuwa alimhesabu yeye aliahidi kuwa mwaminifu, na kwa ajili ya hayo wakazaliwa na mtu mmoja, naye alikuwa kama mfu watu wengi kama nyota za mbinguni wingi wao na kama mchanga ulio ufuoni usioweza kuhesabika. Sasa walipohama nchi yao na kuacha maisha ya starehe na kuanza safari isiyoeleweka, tayari walikuwa na umri wa miaka sabini na tano, ndipo Mungu alipowaahidi uzao. Lakini ilikuwa baada ya miaka mingine ishirini na tano, yani wakati wanatimiza umri wa miaka mia moja, ndipo Mungu aliwapa mtoto Isaka kutoka kwenye miili yao iliyokuwa kama ilishakufa. Nisikilize, kama una uhakika kwamba ulichokipata kimetoka kwa Mungu, hata kama kinayumbayumba au kinaonekana kimekufa, ujue kwamba bado hakijafa, kwa sababu Mungu ana mpango, kamwe hauwezi kufa bure hadi utakapoutimiza. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.