Kichwa cha neno la leo: yesu alikuja ili. Ninawiwa leo niongee na wewe kuhusu jinsi ulivyoweza kuridhiana na mambo madogo madogo, madogo maishani mwako, yaani dhambi zile ndogo ndogo ambazo unadhani kwamba hazina tatizo, zile unazoficha wengine wasizione. Haujambo, mimi ni Beni Daimeti na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mungu hatenganishi dhambi kubwa na dhambi ndogo. Katika Galatia 5:19 anasema, anajumlisha kwa orodha ifuatayo Uasherati, uchafu, ufisadi, ibada ya sanamu, uchawi, wadui, ugomvi, uwivu, hasira, fitina, faraka, uzushi, husuda, ulevi na ulafi. Kwa hiyo kusababisha ugomvi kazini ni dhambi kama vile ulevi na ulafi, hakuna utofauti. Kwa hiyo tuache kujidanganya kwamba tunaweza kunusurika kwa kuridhiana na mambo ambayo neno la Mungu linayataja kuwa ni dhambi. Sikiliza mstari huu: Yohana wa Kwanza sura ya tatu mstari wa 8 anasema hivi: atendaye dhambi ni waibilisi, kwa kuwa ibilisi hutenda dhambi tangu mwanzo. Kwa kusudi hili mwana wa Mungu alidhihirishwa ili azivunje kazi za ibilisi. Jamani, ni mstari wenye tafakari kubwa unaopenya na kuweka bayana na maridhiano tunaojaribu kuyatolea udhuru. Je, umesikia yale Mungu anayotuambia leo wewe na mimi? Atendaye dhambi ni waibilisi. Acha Roho Mtakatifu wa kusaidia leo ukweli huo, lakini sasa tupate pia habari njema. Kwa kusudi hili mwana wa Mungu alidhihirishwa ili azivunje kazi za Ibilisi. Hii ndiyo sababu nyeti Yesu alikuja kwa ajili yako, kufuta orodha ya dhambi zako, kuvunja kazi za Ibilisi maishani mwako. Ndiyo sababu Yesu alikuja kwa ajili yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.