Kichwa cha neno la leo: Bwana asimame upande wako, tukijaribu kuishi kila siku kwa kumheshimu Mungu tu na kumfuata Yesu popote pale anapotuongoza pamoja na kujiepusha na uovu unaoenezwa na dunia hii. Haujambo, mimi ni Benidt na ninawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Miaka iliyofuata kifo, ufufuo na kupaa kwake Yesu, wakati Ukristo ulikuwa unazaliwa kutoka dini ya Uyahudi, wengi walifikiri kwamba Injili yani habari njema ya Yesu ilihubiriwa watu wa mataifa. Kwa vyovyote, Wayahudi si walikuwa watu walioteuliwa na Mungu? Mtume Paulo aliitwa kupeleka habari njema ya Yesu kwa wale wale, yani mataifa. Sikiliza, Timotheo pili, sura ya 4, mstari wa 16 hadi 18. Katika jawabu langu la kwanza hakuna mtu aliyesimama upande wangu, bali wote waliniacha; naomba wahesabiwe hatia kwa jambo hilo, lakini Bwana alisimama pamoja nami akanitia nguvu ili kwa kazi yangu ule ujumbe utangazwe kwa utimilifu, hata wasikie mataifa yote, nami nikaokolewa katika kinywa cha simba. Bwana ataniokoa na kila neno baya na kunihifadhi hata nifike ufalme wake wa mbinguni. Utukufu una yeye milele na milele, amina. Sasa wakati unajaribu kuishi kwa utulivu na wema, ukimtii na kumwamini Yesu, ukikaa na wenye dhambi si wa kujifanya kutoona tabia yao, bali ni kwa lengo la kuwashirikisha upendo ule Mungu anawapenda. Usihofu, Bwana atakuhifadhi hadi mwisho. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.