Leo visivyoweza kutetemeshwa. Ukatili wa dunia hii dhidi ya imani ya, ya Wakristo umeendelea tangu miaka elfu mbili, lakini siku hizi uvamizi huo umefikia msisimko mkubwa sana, Wakristo wengi wakiuawa katika miaka mia moja iliyopita kuliko karne zote 19 kabla ya hapo. Haujambo. Mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hoja za watu wa ulimwengu huu dhidi ya imani ya kikristo zina nguvu, ikiwa kwenye eneo la mapambano yanayohusu jinsia au hoja shupavu za wakanamungu. Mnyenyekevu anayeamini Biblia katika karne yetu ya 21 wakivizia kanisa lisilokamilika kabisa. Kumbe sio rahisi kuwa mkristo mnyenyekevu anayeamini Biblia katika karne yetu ya 21. Sijui kama umeshagundua hayo, lakini tutulie kwanza na kujaribu kurekebisha mtazamo wetu. Waebrania 12 mstari wa 27 na 29 nasema hivi, lakini neno lile mara moja tena ladhihirisha kuhamishwa vile viwezavyo kutetemeshwa, kama vitu vilivyoumbwa, vitu visivyoweza kutetemeshwa vikae. Basi kwa kuwa tunapokea ufalme usioweza kutetemeshwa, na mwe na neema ambayo, kwa hiyo tumtolee Mungu ibada ya kumpendeza pamoja na kicho, maana Mungu wetu ni moto ulao. Ngome zote zilizosimamishwa kinyume cha ufalme wa Mungu, hoja zote zinazoovizia siku moja zitaangamizwa. Hata vilivyombwa vyote vitateketea, na kitakachobaki ni ufalme wa Mungu usioweza kutetemeshwa kamwe. Kwa hiyo katikati ya mapambano hayo ambayo Kristo tayari ameshashinda, kazi yako na kazi yangu si kufadhaika wala kuhofu, tukivamiwa wala kupoteza tumaini letu, bali ni kumwabudu Mungu, kumheshimu na kumwogopa yeye. Jipe moyo, ufalme wa Mungu hauwezi kutetemeshwa. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.