Kichwa cha neno la leo katika Kristo tu. Kama viumbe vinavyoishi kijamii, inatupasa wewe na mimi kuendeleza uhuru wetu pamoja na kutegemeana. Inaeleweka? Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini kuna hatari kabisa tukivuka mipaka katika hilo, yaani tunaweza kuanza kutegemea dunia hii badala ya kumtegemea Kristo. Ni shida kabisa, kwa sababu kila mwanadamu hapa duniani ana madhaifu yake, hatimaye atakuangusha. Wakolosai 2:6-7 inasema hivi: basi kama mlivyompokea Kristo Yesu Bwana, enendeni vivyo hivyo katika yeye, wenye shina na wenye kujengwa katika yeye, mmefanywa imara kwa imani, kama mlivyofundishwa, mkizidi kutoa shukurani. Agizo hilo ni la moja kwa moja, si kweli? Enendeni vivyo hivyo katika yeye, wenye shina na wenye kujengwa katika yeye. Ukweli ni kwamba kadri tunavyozidi kutegemea wanadamu wenzetu, ndivyo tunavyozidi kuwa kama watu wa dunia. Lakini kadri tunavyozidi kumtegemea Kristo, ndivyo tunavyozidi kufanana naye. Dhambi iliyomo maishani mwetu ikishindwa, ndipo tunavyozidi kujitambua na kuweza kushirikiana vizuri na watu wengine. Kama mlivyompokea Kristo Yesu, Bwana, enendeni vivyo hivyo katika yeye, wenye shina na wenye kujengwa katika yeye, mmefanywa imara kwa imani, kama mlivyofundishwa, mkizidi kutoa shukurani. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.