Kichwa cha neno la leo: hali inayovunja matumaini na kukatisha tamaa. Sijui wewe ukoje, lakini mimi huwa ninaamka kila asubuhi na kutoka kitandani, ni kutumaini na kuamini kwamba mambo yatakuwa mazuri, siku mpya, fursa zingine mpya. Lakini kuna siku mambo hayaendi kama tunavyotazamia. Haujambo jambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya Najua unaelewa ninachokisema. Unaamka ukiwa na mtazamo mzuri, halafu ni kama maisha yanakumwagia kichwani lori lililojaa takataka zenye harufu mbaya mno. Lakini mimi nilikuwa na mipango mizuri kwa ajili ya siku hii ya leo! Angalia, mambo hayaendi kama ulivyopanga. Umepitia hali kama hiyo, si kweli? Unavunjika moyo na ukatishwa tamaa, na kama mambo yataendelea kuwa mabaya zaidi, mtu anaweza kufa moyo kabisa. Tabu hazina budi kutufikia katika maisha haya, kama zile zilizomfikia mfalme Daudi wakati anaandika maneno yafuatayo kwenye Zaburi ya 34 aya ya 17 na 18: walilia naye Bwana akasikia, akawaponya tabu zao zote. Bwana yu karibu nao waliovunjika moyo, na waliopondeka roho huwaokoa. Kumbe Mungu uko pamoja na wewe katikati ya matatizo yako, pale hisia zako zinavurugika, unapolemewa na kukatishwa tamaa, Mungu yuko pamoja nawe. Ndiyo, pamoja nawe rafiki yangu. Hii ni habari njema, habari ambayo naomba Roho Mtakatifu aweze kuiandika kwa wino usiofutika ndani ya moyo wako leo, kwa ajili ya mahitaji yako. Kwa hiyo ipokee, ifurahie, na zaidi ya yote umlilie Bwana naye atakusaidia, atakuponya na tabu zako zote. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.