Kichwa cha neno la leo, turudie mambo kadhaa. Unapotembea kwenye njia ya mawe, maisha hayaende vizuri. Ukweli ni kwamba hata mtu akijaribu kufariji kwa maneno gani, hayaingii vizuri au jambo. Mimi ni Beni Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wiki hii tumesimulia habari za mabonde na milima katika maisha na namna mtu anavyopaswa kukabiliana na hali hizo, hususan vipindi vigumu. Nikijaribu kujumlisha yote tuliojifunza, nadhani ningesisitizia vitu vitatu. Kwanza ni kumheshimu Mungu katika yote unayoyafanya, yafanye kwa ajili ya Yesu hata kama maisha yanakuya vigumu. Pili, kumbuka kwamba Mungu atatembea na, pamoja na wewe akiwa na shauku ya kukufariji na kukuokoa na tabu. Tatu, unaweza kuwa na moyo wa shukurani hata iweje, kwa sababu fadhili zake ni za milele. Mimi ninaweza kutamka hayo yote, lakini inawezekana nika unapitia kipindi kigumu kweli, hizo zitakuwa kama maji yanayomwagika kutoka mgongoni mwa bata tu. Lakini Mungu akiatamka kupitia neno lake, kuna uwezo ambao utapenya na kuingia katika moyo ulioumia kwa jinsi ya maneno ya wanadamu yasingeweza kupenya. Kwa hiyo lisikilize neno la Mungu kwa ajili yako. Zaburi ya mia moja aya 4 na 5 Ingieni malangoni mwake kwa kushukuru, nywani mwake kwa kusifu, mshukuruni, limidini jina lake. Kwa kuwa Bwana ndiye mwema, rehema zake ni za milele, na uaminifu wake vizazi na vizazi. Haijalishi unaumwa nini au umevamiwa na kitu gani, neno lake lisababishe roho yako kuinuka. Ukweli wa fadhili zake Mungu unabadili maisha yako muda huuhuu huu, na hata milele, akulete furaha kubwa moyoni mwako na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.