Kichwa cha neno la leo: hisia yako kali, wito wako. Kama umewahi kujishughulisha na biashara ya matunda kama mtu anayewajibika na kuzalisha matunda mema na kuyafikisha sokoni, basi hiyo ndio kazi walioitiwa wafuasi wa Yesu. Haujambo, mimi ni Bendamet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Unajua, wewe ni mtu wa kipekee sana, tena wa ajabu. Kati ya watu mabilioni nane wanaoishi duniani leo na hata waliotangulia na watakaofuata, hakuwahi kuwepo mtu kama wewe, wala hayupo sasa, na hata kuwepo, ni dhana inayoshangaza na ya kufikiria na kutafakari sana. Wewe ni mtu wa kipekee kabisa. Ina maana kwamba unayo hisia kali kuhusu mambo kadhaa ambayo usingeweza hata kuyafikiria. Pia kuna mambo unaweza kufanya ambayo sisi wengine hatuwezi kutimiza na kama unamwamini Yesu basi jua neno hili Yohana 15:16, si ninyi mlionichagua mimi, bali ni mimi niliyewachagua ninyi, nami nikawaweka, mwende mkazae matunda na matunda yenu yapate kukaa, ili kwamba lolote mwombalo Baba kwa jina langu awapeni. Akikujua kabisa jinsi ulivyo, hisia kali ulizonazo na yale yote ambayo huna, Yesu amekuchagua ndiyo, na amekupa kazi hii, enenda ukazae matunda matunda na kukaa. Mungu asifiwe, kwa sababu matunda unayozaa wewe yatakuwa tofauti kabisa na matunda unayozaa mimi. Kwa hiyo ukifuata hisia zile kwa jina la Yesu, kwa ajili ya utukufu wake, je, unafikiri itakuwaje? Utakuwa ulimwenguni ukizaa matunda ya dumuo milele katika maisha yako na katika maisha ya watu wengine. Ndivyo ilivyokusudiwa, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.