Kichwa cha neno la leo, hakuna huduma ndogo. Ninachokitaka mimi ni kuwa muwazi mbele yako, muwazi na mkweli kabisa, kwa sababu na mimi ni mtu mdhaifu kama wewe, mtu ambaye hajakamilika. Kwa hiyo leo ni siku mojawapo ninayojitumia kama mfano mbaya. Haujambo jambo, mimi ni Beni Dimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kazi yangu ya kila siku ni kuandaa ujumbe kama huu wa leo, Ninaingia studio za redio na TV kurekodi ujumbe. Pia ninawajibika kuongoza huduma inawafikia watu mamilioni kwa kuwatangazia habari njema za Yesu. Safi kabisa. Lakini kwa upande mwingine, kwa asili mimi si mtu anayeweza kukaa na kusubiri mtu aje ili niongee naye habari za Yesu. Kwa hiyo kwangu mimi ni rahisi sana kujidanganya na kwa kufikiri kule kuongea na mtu mmoja mmoja kuwa hakuna maana sana, kwa sababu ya majukumu yangu mengi niliyonayo, ngoja niwaachie wengine hiyo kazi. Lakini mtazamo wangu sio sahihi. Petro wa Kwanza sura ya nne mstari wa nane, hadi wa kumi nasema hivi zaidi ya yote iweni na juhudi nyingi katika kupendana, kwa sababu upendano husitiri wingi wa dhambi. Mkaribishani ninyi kwa ninyi pasipo kunungunika. Kila mmoja kwa kadri alivyoipokea karama, itumieni kwa kuhudumiana kama mawakili wema wa neema mbalimbali za Mungu. Kuwapenda watu kwa juhudi, kushiriki chakula nao, kuwaonyesha neema ya Mungu ni kazi inayofanyika moja baada ya nyingine. Wakati mwingine ni kazi ngumu inayosumbua sana, lakini machoni pa Mungu ni muhimu sana. Kwa hiyo inatupasa sisi sote, wewe na mimi, kutafuta kuongea na watu mmoja mmoja, kuwapenda sana, kushirikiana nao, hata kama wito wetu ni wa namna gani au kipawa tulicho nacho ni cha namna gani, kwa sababu kwa njia hii ndio Mungu anayoitumia kubadilisha maisha ya watu, maisha yao na ya kwetu pia. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.