Kichwa cha neno la leo: usiruhusu imani yako ififie. Je, umewahi kujikuta kwamba imani yako inaanza kupungua mwanzoni? Yaani zamani ulikuwa unawaka moto kabisa kwa ajili ya Bwana, lakini moto ule umefifia, umebaki kama kaa tu, na wakati mwingine ni kama majivu matupu au jambo. Mimi ni Ben Dimet, nanayokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku zilizopita mwanamke fulani anayepata ujumbe wetu mfupi wa kila siku aliomba msaada kwa ajili ya imani yake iliyokuwa inafifia. Alitaka iwe imara kila wakati, aliomba asaidiwe na afundishwe namna ya kuimarisha imani yake. Kwa hiyo tunataka kuanza kumjibu kwa siku kadhaa, na inaweza kumsaidia na inaweza kusaidia hata imani yako yaimarike pia. Kweli Mungu anajishughulisha na swala la kukuza imani yako ndani yake kabisa lakini kwa kufanya hivyo anahitaji ushirikiano wako na wangu pia, kwa sababu kuna mambo tunayoyafanya wewe na mimi yanayosababisha imani zetu zififie. Waibrania 12 moja inasema hivi: basi na sisi pia kwa kuwa tunazungukwa na wingu kubwa la mashahidi namna hii, na tuweke kando kila mzigo mzito na dhambi ile ituzingayo kwa wepesi, na tupige mbio kwa saburi katika yale mashindano yaliyowekwa mbele yetu imani kubwa ya wale waliotutangulia na wale wanaotuzunguka inatakiwa itimize imani yetu pia, ihimize imani yetu pia. Safi kabisa, ndivyo ilivyopaswa kuwa. Lakini kuna sharti moja: tuweke kando kila mzigo mzito na kazi ile inayotuzingayo kwa epesi. Je, unabeba mzigo gani unaokukwamisha? Je, ni dhambi gani inayokushikilia inayosababisha uanguke? Uachana na mambo yanayopinga imani yako, na hatua kubwa yenye ya maana katika swala la kuimarisha imani yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi lenye afya kwa ajili yako leo. <muchos>